WELCOME TORINTO HOT MEDIA BLOG | FOR MORE INFORMATION ABOUT OUR NEWS CONTACT US CELL: +255 756 188 180 | Email: josephlieme@gmail.com| KARIBU TORINTO HOT MEDIA BLOG | KWA MAELEZO ZAIDI KUHUSU HABARI ZETU WASILIANA NASI SIMU: +255 756 188 180 | Barua Pepe: josephlieme@gmail.com | DO YOU NEED TO DEVELOP YOUR BLOG CONTACT US CLICK HERE | JE UNAHITAJI KUBORESHA BLOG YAKO WASILIANA NASI BOFYA HAPA

Jumamosi, 10 Oktoba 2026

 08:49      No comments




Na Jerome Mlaki wa Dar. 0789106710

Soko la kariakoo jijini Dar es salaam.. limezindua kituo Cha huduma Kwa wateja chenye lengo la kusikiliza kero mbalimbali za wateja lakini ikiwemo pia kurahisisha upatikanaji wa taarifa za kibiashara ndani na nje ya soko.

Akizungumza katika hafla ya Uzinduzi huo mgeni rasmi  Katibu Tawala wa Wilaya ya Ilala Bi. Charangwa Selemani amesema Makampuni mbalimbali pamoja na wateja na wafanyabiashara watanufaika na huduma hiyo kwani inarahisisha mawasiliano ya kiutendaji na utatuaji wa kero mbalimbali katika soko hilo.

Makampuni mbalimbali pamoja na wateja wameuongelea Uzinduzi huo na kusema ni urahisishaji wa mawasiliano ya kibiashara lakini pia ni sehemu maalumu ya kuuliza chochote ili kupata taarifa zaidi badala ya wageni wengi kuzubaa wa kuteseka namna ya kufahamu maeneo zilipo bidhaa.


Ikumbukwe kuwa soko la kariakoo liliungua kabla ya kujengwa jipya hivyo wafanyabiasha wa soko hilo walipitia changamoto mbalimbali ikiwemo sehemu ya kufanyia biashara lakini pia uduni wa upatikanaji wa bidhaa, hata wateja wao kukosa bidhaa mara nyingi walipofika katika mazingira hayo. 

Lakini Kwa sasa baada ya kukamilika soko hili la kariakoo wafanyabiashara wamemshukuru Rais Dk. Samia Suluhu Kwa kutatua changamoto yao ya muda mrefu. 

Na Kwa upande wake Meneja Mkuu wa Shirika la Masoko Kariakoo, CPA Ashiraph Abdulkarim amesema Kituo Cha huduma Kwa wateja chenye lengo la kusikiliza kero mbalimbali za wateja na wafanyabiashara pamoja na kupata taarifa zaidi kuhusiana na soko kimezinduliwa ili sasa kuwaweka watu wote karibu kibiashara.

Mara baada ya kuzindua kituo hicho mgeni rasmi Bi. Charangwa Selemani  amesema sasa wakati wa wafanyabiashara kurahisishiwa utatuaji wa kero zao umefika na kurahisishiwa upatikanaji wa taarifa za kibiashara ndani na nje ya nchi umefika. 


Mgeni rasmi Bi. Charangwa Selemani  amesema kituo hicho kimeyengeneza fursa zaidi na hivyo hata wateja hawatababaika Tena wapi waulize ili wapate taarifa muhimu za soko moja kwa Moja wateja hao watapiga namba 0800114040 na kueleza shida na kujibiwa.

0 maoni:

Chapisha Maoni

Kurasa

Translate

Popular Posts

Blog Archive

Tangazo!

JE UNAHITAJI KUBORESHA BLOG YAKO?

WEIGHT MANAGEMENT

WEIGHT MANAGEMENT

SIKILIZA NYIMBO MPYA

Watembeleaji

On Facebook

Tangazo Victoria!!

Date & Time

Weight Management



CLICK THIS IMAGE

Sikiliza Clouds Radio



Sikiliza Kwanza Jamii Radio

Total Pageviews

Fomu ya Anwani

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *