WELCOME TORINTO HOT MEDIA BLOG | FOR MORE INFORMATION ABOUT OUR NEWS CONTACT US CELL: +255 756 188 180 | Email: josephlieme@gmail.com| KARIBU TORINTO HOT MEDIA BLOG | KWA MAELEZO ZAIDI KUHUSU HABARI ZETU WASILIANA NASI SIMU: +255 756 188 180 | Barua Pepe: josephlieme@gmail.com | DO YOU NEED TO DEVELOP YOUR BLOG CONTACT US CLICK HERE | JE UNAHITAJI KUBORESHA BLOG YAKO WASILIANA NASI BOFYA HAPA

Jumatano, 14 Oktoba 2026

 12:31      No comments

 

Torintohotmedia


Na mwandishi wetu Dar.

Kampuni ya Tripbey imekuja na mfumo wa huduma za usafiri unaowawezesha wananchi kusafiri kwa ndege, mabasi na treni bila kulipa nauli kabla ya kuanza safari, hatua inayolenga kurahisisha upatikanaji wa huduma za usafiri nchini Tanzania na katika ukanda wa Afrika Mashariki.

Akizungumza leo Oktoba 14 ,2026 jijini Dar es salaam wakati wa uzinduzi wa mfumo huo Balozi wa Tripbey Maulid Kitenge amesema kuwa kupitia huduma hiyo, watumiaji wanaweza kuomba tiketi za usafiri kwa kutumia programu ya simu ya Tripbey na kulipa gharama za safari baadaye, kulingana na masharti na vigezo vilivyowekwa na mtoa huduma.

"Mfumo huu unalenga kuwapa wananchi unafuu katika kupanga safari zao, hususani wale wanaohitaji kusafiri kwa dhalura au ambao hawana fedha za kutosha kulipia nauli mara moja."amesema Kitenge

Nakuomgeza kuwa "Katika utekelezaji wa huduma hiyo, Tripbey inatumia mfumo wa tathmini ya uwezo wa kifedha wa mtumiaji (Ability to Pay) ili kubaini kama ana uwezo wa kulipa gharama za safari baada ya kupata huduma.".

Aidha amesema kuwa tathmini hiyo inalenga kuhakikisha kuwa watumiaji wanaopata fursa ya kusafiri kwa utaratibu huo wanakidhi vigezo vya kifedha vilivyowekwa,huku wakizingatia masharti ya ulipaji wa nauli baada ya safari.

Amesema huduma hiyo pia inajumuisha aina mbalimbali za usafiri, zikiwemo ndege za ndani, mabasi ya Mikoani na Treni, jambo linaloweza kuwapa wananchi chaguo pana zaidi la kupanga safari zao kulingana na mahitaji yao.

Kwa upande wake  Afisa Masoko Mwendeshaji  Tripbey Idrisa Njeru amesema kuwa kupitia matumizi ya teknolojia ya kidijitali,TripBey inalenga kurahisisha mchakato wa kupata tiketi na kutoa mfumo mbadala wa malipo ya usafiri unaowawezesha watumiaji kupata huduma kwanza na kulipa baadae.

"Wananchi wanaotaka kutumia huduma hii wanashauriwa kufahamu masharti ya malipo, vigezo vya kustahiki na gharama zinazoweza kuhusishwa na huduma hiyo kabla ya kufanya maombi ya tiketi."amesema Njeru

0 maoni:

Chapisha Maoni

Kurasa

Translate

Popular Posts

Blog Archive

Tangazo!

JE UNAHITAJI KUBORESHA BLOG YAKO?

WEIGHT MANAGEMENT

WEIGHT MANAGEMENT

SIKILIZA NYIMBO MPYA

Watembeleaji

On Facebook

Tangazo Victoria!!

Date & Time

Weight Management



CLICK THIS IMAGE

Sikiliza Clouds Radio



Sikiliza Kwanza Jamii Radio

Total Pageviews

Fomu ya Anwani

Jina

Barua pepe *

Ujumbe *